ศูนย์จำหน่าย VESPA ใหม่ทุกรุ่น LX150 , GTV250 , GTS250 และ G   

ซื้อ - ขาย โดย Sponsor

Moderator: Shrek

ศูนย์จำหน่าย VESPA ใหม่ทุกรุ่น LX150 , GTV250 , GTS250 และ G

โพสต์โดย aevespashop » พฤหัสฯ. 03 มี.ค. 2011 3:58 pm

ศูนย์จำหน่าย VESPA ใหม่ทุกรุ่น LX150 , GTV250 , GTS250 และ GTS300 SUPER พร้อมชุดอุปกรณ์ตกแต่ง แบบเทพๆ
มีทั้งหมดสามสาขา ( ออกรถวช่วงนี้ รับฟรี จดทะเบียน , พรบ , ชุดยางรองเท้า , พวงกุญแจเวสป้าแบบคล้องคอ , หรือรับกระเป๋าเวสป้า ฟรีทันที )
สาขาแรก ตั้งอยู่ ถนน พลับพลาไชย จำหน่ายรถ VESPA รุ่นใหม่ และรุ่นคลาสลิค พร้อมอะไหล่แท้ บริการซ่อมแซม ตกแต่ง เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง
สาขาสอง ตั้งอยู่ ถนน ไมตรีจิตร จำหน่ายรถ VESPA รุ่นใหม่ และรุ่นคลาสลิค พร้อมอะไหล่แท้ แต่เน้นอะไหล่ตกแต่งนำเข้า แบบเทพๆ เช่น MALOSSI , POLINI , BITUBO และ ETC.
สาขาสาม ตั้งอยู ถนนราชพฤกษ์ ตึกแถวสามคูหาขนาดใหญ่ สูง 7 ชั้น จัดโชว์รถ VESPA พร้อมจำหน่ายทุกรุ่น อะไหล่แท้ๆจากประเทศอิตาลี่ และอะไหล่ตกแต่งทุกชนิด พร้อมทีมช่างอำนวยความสะดวก มีระบบปรับอากาศแบบเต็มพื้นที่ พร้อมมุมเครื่องดื่ม ชา กาแฟ เบเกอร์ลี่ ฟิชสปา ( กำลังอยู่ระหว่างตกแต่งร้านคับ )

SUPER SCOOTER SHOP LTD.,PART
656 MUNGKORN RD,
POMPRAB
BANGKOK
10100
THAILAND
URL:www.thaivespashop.ocm
E-MAIL:aevespashop@yahoo.com
ติดต่อ
081-8465482 / พินิจ เศวตนาวิน ( ระดับชำนาญงาน )
081-8274792 / คุณกวาง

สวยแบบติดปีกกับ VESPA LX คันโปรดของคุณให้เลิศหรู
ด้วยชุดแต่งที่ออกมาสำหรับ VESPA ในแบบฉบับดั้งเดิมแท้ๆ โดยเฉพาะ
ชิ้นงานผลิตจาก วัสดดิบคัดสรร พร้อมชุบบโครมเมี่ยมแบบโคตรสวยคับ ( จำนวนจำกัดคับด่วนๆเลย )

รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us

รูปภาพ
เข้ากันได้ดีกับทุกสีคับ

โช้คอัพแก๊ส สุดยอดคุณภาพ ใน brand "BITUBO" จากประเทศอิตาลี่คับ สำหรับ VESPA ทุกรุ่น อาทิ LX , PX , GTV , GTS , VESPA S , MP3 สินค้ามีใน stock เลยไม่ต้องรอให้รำคาญใจ
ราคาพิเศษ ( จะซื้อแยก หรือ ซื้อเดี่ยว ก็ราคาเท่าเดิมคับ ไม่คิดจุกคิดจิกคับ ) ร้านค้าสนใจมีราคาพิเศษให้อีก พร้อมรับของกำนัล จากประเทศอิตาลี่ แท้ๆ 100%

สำหรับ รุ่น VESPA LX 150 ,หน้าและหลัง ราคา 15,000 บาท
สำหรับ รุ่น VESPA PX 125-150-200,หน้าและหลัง ราคา 19,000 บาท
สำหรับ รุ่น VESPA GTV , GTS หน้าและหลัง ราคา 25,500 บาท

หากแจ้งว่ามาจาก เว๊ปนี้รับส่วนลด อีกแน่นอน.....คับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รถ vespa lx ทุกสี ถึงแล้วคับ พร้อมให้สัมผัสกันได้แล้ว
รูปภาพ

ตรวจสอบคุณภาพก่อน ทุกคัน ก่อนส่งมอบให้ลูกค้าคับ ....มั่นใจว่าได้รถดีและคุณภาพแน่นอน
รูปภาพ

ขอเวลาลงสินค้า และตกแต่งร้านสักระยะนะคับ ( สำหรับ vespa lx , gtv , gts ล้วนๆเลย อลังการแน่นอน )
รูปภาพ

รูปภาพ

แก้ไขล่าสุดโดย aevespashop เมื่อ พุธ 06 ก.ค. 2011 11:27 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
รูปภาพ
aevespashop

Re: ศูนย์จำหน่าย VESPA ใหม่ทุกรุ่น LX150 , GTV250 , GTS250 แ

โพสต์โดย aevespashop » พฤหัสฯ. 03 มี.ค. 2011 4:03 pm

ขายวันเดียว 4 คันรวดคับ..............2 คันแรกลูกค้าโทรมาตอน 6โมงเย็น บอกอยากได้วันนี้เลย 2 คัน ขาว และแดง ให้ส่งถึงที่เลยที่ จังหวัดพัทยา...เอ้าได้
รูปภาพ

กลับถึงกรุงเทพ 3 ทุ่มกว่า นัดส่งอีกสองคัน ขาว ดำ ให้ลูกค้าชาว UK ที่หัวหินคับ......โคตรเหนื่อย ถึงหัวหิน เกือบตีหนึ่งกว่าๆ
พอถึงลูกค้าบอก good ๆๆๆๆๆ

รูปภาพ

VESPA ตัว TOP รุ่น MP3 เทคโนโลยีสุดๆแห่งการทรงตัวจาก ประเทศอิตาลี่
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

พี่ต้อ นำ VESPA LX150 คันโปรด มาติดตั้งยางขอบขาวหน้า-หลัง คับ ( หล่อกันใหญ่แล้วงานนี้ )
รูปภาพ

หลังจากติดตั้งเป็นทีเรียบร้อย ทดสอบคุณภาพ....คำตอบคือ ดีกว่าเดิมเยอะมาก ( สบายใจใช้สินค้าดี มีคุณภาพ )
รูปภาพ

โกอินเตอร์คับ ลูกค้าชาว UK หลังจากออกรถจากเราแล้ว....ยังอยากได้หมวก VESPA แท้ๆ ตามแบบฉบับ MOD ๆ ไว้ขี่เท่ๆ อีกที่หัวหิน
พร้อมกล่องใส่สุดหรู
รูปภาพ

พร้อมบริการจัดส่งถึงประตูหน้าบ้าน พร้อมรับประกันกับทาง EMS THAILAND ด้วยคับ
รูปภาพ

แพ็คให้อย่างดีคับ ใส่กันกระแทกรอบๆกล่องให้ด้วย
รูปภาพ

ชุดอัพเกรด by MALOSSI ITALY OVER RACE VESPA LX ครบๆชุดเลยคับ พร้อมศุนย์ติดตั้ง รับประกันคุณภาพทุกชิ้น ( ความมันส์ไม่ต้องห่วง ) ของรุ่น GTS 250-300 , GTV 250 ก็มีนะคับ ( ขายดีมากๆ ) ( ตัวแทนจำหน่ายจากอิตาลี่โดยตรง ที่มียอดจัดหน่ายสูงสุดตลอดมา )
ชุดประกอบด้วย
1. ชุดเสื้อสูบ อลูมีเนียมคุณภาพสูงพร้อมสารเคลือบสูตรพิเศษ มาพร้อมลูกสูบ foce น้ำหนักเบาพิเศษ และระบายความร้อนดีที่สุด อัพขนาดเครื่องยนต์จากเดิม 150 cc เป็น 190 cc.
2. ชุดชามหลังมาพร้อมตุ้มเม็ดถ่วง เลือกความมันส์จะชอบรอบต้นๆ หรือ ชอบแบบไหลปลายๆ
3. ชุดครัช 3G พร้อมทำหน้าที่จับม้าทุกๆตัวจากเครื่องสู่ระบบขับเคลื่อน
4. ชุดครอบจานครัช เพิ่มแรงเหวี่ยง ให้กับรอบเครื่อง พร้อมรูระบายที่มากกว่าของเดิมติดรถ
5. ชุดชามหน้า หร้อมสารหล่อลืน ออกแบบเป็นพิเศษ จากรถสูตรจากประเทศอิตาลี่
6. ตัวกรองน้ำมันเครื่อง สีแดงสดใส ตามแบบของ MALOSSI แท้ๆ พร้อมคุณภาพการกรองที่เหนือกว่าเดิมเยอะ
7. จานดิสเบรคหน้า คุณภาพแบบท๊อป ช่วยย่นระยะการเบรคให้สั้นและกระชับยิ่งขึ้น
8. ชุดสายพาน ออกแบบเป็นพิเศษ พร้อมนำเทคโลโนยี KEVLAR X มาใช้เป็นประเทศแรกในโลก
โปรโมชั่น ติดตั้งฟรี
และหากแจ้งว่ามาจากในเว๊ปนี้ ลดให้อีกเลย
พร้อมจัดส่งทั่วประเทศ
หากร้านค้าใดสนใจสั่งซื้อมีราคาส่งให้อีก

วันเเรก ก็จัดส่งให้ลูกค้า เกือบสิบชุดเลยครับ ( ชุดนี้ขายดีมากๆ )
รูปภาพ

( ล็อตใหม่ คับ ใหญ่กว่าเดิม แบบว่า ขายดีมากๆ ) สินค้ามีใน stock เลยไม่ต้องรอ ให้กวนใจ
รูปภาพ

special thanks เสี่ยอ๋องคับ ( จัดไปชุดใหม่ใส่ GTS 300IE ตัวแรง ) มารับเองถึงร้านเลย พร้อมแจ้งว่า ที่อื่นไม่มี มีแต่ที่พี่เนี้ยะล่ะ ครบๆเลย
รูปภาพ

special thanks พี่ต่อ จาก D2W คลับ ที่ไว้วางใจทางเราสั่งชุดอัพเกรคสำหรับ GTS 300IE ( พี่ท่าน มีเวสป้าแบบเทพๆ ในความครอบครอง เป็น 10 กว่าคันครับ )
รูปภาพ

สิ้นสุดการรอคอย
ท่อแต่งสแตนเลสทั้งใบ ของ Scorpion ( made in europe 100% ) พร้อมโลโก้ผลิตโดยสแตนเลส 100% เงาสุดๆ ราคาเพียง 18,000 บาท

คุณสมบัติพิเศษคือ
ตัวปลายท่อนั้น สามารถปรับแต่งเสียงได้ ด้วยการถอดเปลี่ยนไส้ออกเป็น 2 ระดับ ได้แก่
ปลายท่อใส้ใหญ่ เสียงออกดุๆ แน่นๆ เสียงรถสนามเลยครับ
ปลายท่อใส้เล็ก สำหรับแรง แซงแบบเงียบๆ

ทั้งตัวท่อ และปลายท่อ ตัวจริงสวยกว่าในภาพมากๆเลยคับ

เป็นตัวแทนจำหน่ายนำเข้าโดยตรง

SUPER SCOOTER SHOP LTD.,PART
MR.PINID SAVETNAWIN
656 MUNGKORN RD,
POMPRAB
BANGKOK
10100
THAILAND
E-MAIL:aevespashop@yahoo.com
URL:www.thaivespashop.com

รายละเอียดเพิ่มเติม081-8465482 / เอ๋ ซุปเปอร์

รูปภาพ

รูปภาพ

ตัวท่อนั้นสามารถปรับระดับเสียงได้ถึง 2 ระดับ
แบบไส้เล็ก นั้นเสียงจะดังแบบใสๆกว่าท่อเดิมประมาณ 15%
และแบบถอดไส้นั้น ขอบอกว่าเสียงรถสูตรแบบในสนามเลย คับ
ลูกค้าแจ้งว่าถอดไส้เลยดีกว่า แล้วก็ขอตัวขับกลับ พร้อมกับบอกว่า หมดตัวแล้วครับพี่......

รูปภาพ

รูปภาพ

special thanks ฮอล VESPA ตัวแรงย่านธนบุรี นะคับ โดนชุดโช้ค BITUBO ปีล่าสุด 2010 ถึงขนาดหนีราชการเพื่อกำเงินมารับด้วยตัวเองเลยคับ
รูปภาพ

special thanks ลูกค้าเจ้าของตัวแรง GTS 250IE สีแดงสุดงาม มาพร้อมมือ service ประจำตัว เพื่อมารับชุดโช้ค BITUBO ครบเซ็ท หน้า-หลัง คับ มารับเองถึงร้านเลยคับ
รูปภาพ

รูปภาพ

พี่ผมขอแบบเทพๆ ซัก 2 ชุดนะ

เป็นอันออกอาการเลย คับ ได้ของดี มีคุณภาพ ราคายุติธรรม พร้อมยกนิ้วให้คับ สำหรับร้านนี้
รูปภาพ

special K.อิทธิพล จากจังหวัดอุบลคับ สั่งโช้ค BITUBO ชุดใหญ่ พร้อมรับของแถม เป็น ชุดสติ๊กเกอร์ MALOSSI แท้ จากอิตาลี่ ( แหมขายดีจริงๆคับ ) สำหรับร้านค้า รับส่วนลดราคาพิเศษ พร้อมของกำนัลอีกด้วย เอ้า จัดมา
รูปภาพ

special K.ภูวิชช์ จาก จังหวัด ชลบุรี นะคับ จัดโช้ค BITUBO ชุดใหญ่ ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะคับ
รูปภาพ

special ลูกค้าจากประเทศอิตาลี่คับ เลือกสินค้าเอง หยิบเองเลยคับ เอ้า ว่าไป
รูปภาพ

special thanks กลุ่ม VESPA จากโซนปทุมธานีคับ สั่งซื้อลูกสูบ POLINI ไปเพิ่มความมันส์ให้ รถคันโปรด มารับเองถึงร้านเลยคับ
รูปภาพ

special thanks กลุ่ม VESPA จากโซนปทุมธานีเช่นกันคับคับ สั่งซื้อโช้ค BITUBO อย่างสุดรักเลยคับ ( โอย ซึ้ง !!! )
รูปภาพ

สเตปต่อไปเลยคับ เร็วๆนี้ กับชุดเบรคระดับโลก นาม BREMBO จากประเทศอิตาลี่ ( ทางร้านนำเข้าโดยตรง โดยมีจำนวนเป็นพันๆ ตัวต่อเที่ยว และขายส่งให้กับร้านดังๆ ในกรุงเทพคับ ) สำหรับลูกค้า NEW VESPA จัดราคาให้พิเศษแน่นอน ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนผลิตขายึดเพื่อทำการติดตั้ง
รูปภาพ

เทียบกับของเดิมติดรถคับ.......
รูปภาพ

special thanks คุณปอนด์ นำรถ VESPA คันโปรด หลังจากติดตั้งชุดท่อ กับชุดยางขอบขาวแล้ว เพิ่มเติมกับสุดยอดช่วงหน้าระดับโลก ยี่ห้อ BITUBO ทั้งหน้า หลัง คับ กับราคาพิเศษเพียง 14,500 บาท และ เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ กรองน้ำมันเครื่อง MALOSSI เข้าไป พร้อมติดตั้งให้ด้วย จัดไปคับ ( ลูกค้าเดิมรับราคาพิเศษแน่นอนทุกท่าน ) พร้อมถามเพิ่มเติมว่า พี่คับ อยากได้ POLINI 9 เม็ดอ่ะคับ
รูปภาพ

รูปเพิ่มเติมคับ ด้านหน้าคับ
รูปภาพ

รูปเพิ่มเติมคับ ด้านหลังคับ
รูปภาพ

special thanks Kอ๊อด คับ นำ VESPA LX150 สุดหวง หลังจากติดตั้งชุดโช้คอัพ BITUBO ทั้งหน้า หลัง มาทำการติดตั้งเพิ่มเติม กับ ชุด MALOSSI OVER RACE แบบ FULL แบบเซ็ทเลยคับ จากเดิมเพียงขนาดเครื่องยนต์ 150CC TRANSFORM เป็น 190 CC ไปแล้วคับ ( น่าจะเป็น รถ VESPA LX ที่ขับมันส์ที่สุดในขณนี้แล้วคับ ) พร้อมเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ กรองน้ำมันเครื่อง MALOSSI เข้าไปอีก.............หลังจากติดตั้งแล้ว ไฟแล่บ แป๊ปๆ ออกจากท่อสูตร PM TUNING ใบงามเลยคับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

มุมหนึ่งกับ จานดิสแต่งคุณภาพสูง จากสำนัก MALOSSI คับ
รูปภาพ

หลังการติดตั้ง ชุด MALOSSI แบบเต็มชุด เก็บภาพเป็นที่ระลึกคับ ส่วนคันหน้านั้น ของ kปอนด์ หลังทำการติดตั้งโช้ค BITUBO และเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ กรองน้ำมันเครื่อง MALOSSI ชุดใหญ เช่นกัน
รูปภาพ

( พบกันโดยมิได้นัดหมายคับ ) กับบรรยาการแบบ รวมท่อสูตร นำเข้าล้วนๆ คับ สำหรับ รถ VESPA โดยเฉพาะ ( PM , SCORPION , ARROW ) ชอบ brand ใด ถามมาได้เลยคับ ราคาพิเศษแน่นอน
รูปภาพ

ชุดอัพเกรด นาม POLINI จากประเทศอิตาลี่คับ ( ตัวแทนจำหน่ายจากอิตาลี่โดยตรง ที่มียอดจัดหน่ายสูงสุดตลอดมา )
ประกอบด้วย

ชุดชามขับหลัง ตัว TOP พร้อมเม็ดตุ้มถ่วงที่มีมากถึง 9 เม็ค ( จากเดิมเพียง 6 เม็ค ) เพื่อการบาลานล์ น้ำหนักเครื่องยนต์ได้ดีกว่าเดิมอย่างเห็นได้ชัด เพิ่มความมันส์ขึ้นอีก
ชุดสานพาน รุ่น เคฟลาห์ X สุดยอดคับ
ชุดชามครัชคุณภาพสูง พร้อมช่องระบายที่เพิ่มมากขึ้น
ชุดจานดิส เพิ่มประสิทธภาพในการเบรคได้ ดีกว่าเดิม อีกเพียบ
ชุดครัช ระบบ 3G ความมันส์ที่มากกว่าเดิม

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

พบกับความมันส์ในรูปแบบ สุดๆ กันเลยคับ กับเครื่องยนต์ระดับทอง สุดยอดสมถนะสูง จาก POLINI ประเทศอิตาลี่ ( สุดยอดความมันส์ ) รายละเอียดเพิ่มเติมโทร 081-8465482 เอ๋ ( ระดับชำนาญการ ).........
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ลูกค้าชาว UK นำ VESPA รุ่น คลาสลิค มารับการดูแล พร้อมกับเช็ค ระยะคับ ( ลูกค้าชาวต่างชาติ ได้ให้ความไว้วางใจจากทางร้านเรา อย่างเพียบคับ )
รูปภาพ

ช่วงล่างแบบเทพๆ กับชุดแต่ง BITUBO ผสานกับ MALOSSI คับ ( ผลคือ โคตรเท่ห์ กับ เท่ห์โคตร พร้อมประสิพภิภาพที่แตกต่างอย่างเห็นได้ชัดเจน ) thank you so much for vespa lx photo from K.อ๊อด ด้วยนะคับ
รูปภาพ

ใบหน้าแบบความสุข สุดๆคับ ได้ของดีไปใส่รถ จากน้องๆกลุ่ม underground ผู้รัก vespa แบบเข้าไปในสายเลือด
รูปภาพ

special thank you เชนคับ หลังจากจัดโช้ค BITUBO ชุดใหญ่แล้ว ต่อด้วยจานดิสคุณภาพสูง brand "galfer" สำหรับ gtv คันแรง แดงสดใสคับ
รูปภาพ

special thank kดวง คับ นำ vespa lx สีขาวมาอัพเกรดเป็น 190cc ด้วยชุด MALOSSI พร้อมชุดครัช 3 G และ สายพาน ตัว TOP จาก สำนัก POLINI ชื่อดังจากอิตาลี่
รูปภาพ

พักเท้าแต่งสำหรับคนซ้อน นำเข้าจากประเทศอิตาลี่คับใน brand "FACO" คุณภาพไม่ต้องเอ่ยคับ สวยมากๆ สบายสุดๆ
รูปภาพ

special thank พี่ต้อ คับ หลังจากเลิกงานก็นำ vespa lx สีดำ มาติดตั้งทันทีเลยคับ
รูปภาพ

welcome ลูกค้าชาว เยอรมัน คับ บินตรงมาร้านเราโดยเฉพาะเลยคับ ( โอย สุดซึ้ง )
รูปภาพ

welcome ลูกค้าชาว ญี่ปุ่น คับ จัดไปชุดใหญ่คับ
รูปภาพ

special thank น้องอาร์ม คับ นำ vespa รุ่นคลาสลิค ตัวแรง มาติดตั้ง ท่อ MALOSSI ปีล่าสุด 2010 ( เสียงโหดสุดๆ )
รูปภาพ

รูปภาพ

อีกหนึ่งผลงาน คับ สำหรับผู้ที่หลงใหล ท่อ MALOSSI ปีล่าสุด 2010 ( ปีเดียวติดตั้งเป็นร้อยแล้วคับ สำหรับท่อรุ่นนี้ )

รูปภาพ

จัดส่ง ชุด MALOSSI OVER RACE แบบชุดใหญ่คับ ( ลูกค้าขอปกปิดชื่อ สงสัยกะแรงแบบซุ่มเงียบๆ ) ....ส่งทาง NTC เรียบร้อยแล้วนะคับ
รูปภาพ

รูปภาพ
aevespashop

Re: ศูนย์จำหน่าย VESPA ใหม่ทุกรุ่น LX150 , GTV250 , GTS250 แ

โพสต์โดย aevespashop » พุธ 20 เม.ย. 2011 6:47 am

หายไปนานเลยครับ หลังจากยุ่งกับงานที่ร้าน ซะไม่มีเวลามา update กระทู้กันเลย

หลังจากวันนี้ไป คงได้กลับมาอีกครั้งครับ รับรองอลังการ มากกว่าเลย ประมาณว่ายก ร้านแบบเมืองนอกกันมาเลย

เร็วๆนี้ครับ

( เร็วๆนี้ครับ กับรถ scooter ระดับตำนาน ที่มีชื่อเสียงดังมาแล้วทั่วโลก ได้กลับมาผลิตใหม่อีกครั้งหนึ่ง ทางผมไม่เน้นจำนวน เนื่องจากต้องการ การควบคุม คุณภาพแบบทั่วถึง )
รูปภาพ
aevespashop

โพสต์โดย red seat » พุธ 20 เม.ย. 2011 6:57 am

aevespashop เขียน:หายไปนานเลยครับ หลังจากยุ่งกับงานที่ร้าน ซะไม่มีเวลามา update กระทู้กันเลย

หลังจากวันนี้ไป คงได้กลับมาอีกครั้งครับ รับรองอลังการ มากกว่าเลย ประมาณว่ายก ร้านแบบเมืองนอกกันมาเลย

( เร็วๆนี้ครับ กับรถ scooter ระดับตำนาน ที่มีชื่อเสียงดังมาแล้วทั่วโลก ได้กลับมาผลิตใหม่อีกครั้งหนึ่ง ทางผมไม่เน้นจำนวน เนื่องจากต้องการ การควบคุม คุณภาพแบบทั่วถึง )

สาขาราชพฤกษ์อยู่ตรงไหนครับ ด้าน the circle หรือว่าด้าน Homework แล้วจากสน.ตลิ่งชันไปไกลไหมครับ? จะได้ไม่ต้องเข้าเมือง :roll:
red seat

โพสต์โดย luckylou » พุธ 20 เม.ย. 2011 2:51 pm

ขอแผนที่สาขาราชพฤกษ์หน่อยครับอยากแวะไปชม
luckylou

โพสต์โดย vesparider » ศุกร์ 22 เม.ย. 2011 10:48 pm

aevespashop เขียน:หายไปนานเลยครับ หลังจากยุ่งกับงานที่ร้าน ซะไม่มีเวลามา update กระทู้กันเลย

ใช่ Lambretta หรือเปล่าครับ ขอแผนที่ สาขาราชพฤกษ์ หน่อยคับ
vesparider

โพสต์โดย aevespashop » พฤหัสฯ. 07 ก.ค. 2011 6:32 am

รูปภาพ
SPECIAL THANKS เอก มาลีลัย ครับ...นำ VESPA ตัวคลาสลิคมาอัพเกรดเป็น 216cc แผ่นครัช ด้วยชุด MALOSSI พร้อมสปริงครัชแต่ง จากสำนัก PINASCO .....พร้อมออกทางไกลสบายๆครับ ( รับร่ม MALOSSI เป็นที่ระลึกไปเลยครับ )

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ขุมพลัง วัตถุไวต่อความแรงล๊อตใหม่ที่ใหญ่ที่สุดในเมืองไทย....ครับ

รูปภาพ
ร้านพี่ชายผมเองครับ.....เจ้าพ่อในเรื่อง BIG SCOOTER สุดยอดในเมืองไทย

รูปภาพ
ใครๆก็รู้จักเขาคนนี้.....

รูปภาพ
SPECIAL THANKS คุณชวนะ เจ้าของGTS ครับ..สั่งซื้อท่อ LEOVINCE รุ่น 4 ROAD ไปประจำการความมันส์อีกระดับ
รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกค้าชาว HONG KONG แวะมาทักทายพร้อมจัดไปชุดใหญ่ครับบบบบ

รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกค้าจากบางแสนครับ....สั่งซื้อชุดโช้ค BITUBO ไปติดตั้งกับ GTS ตัวแรงแบบหน้าหลังครบๆชุดกันไปเลย

รูปภาพ
SPECIAL THANKS พี่ฟุย พ่อเลี้ยงเมืองเชียงรายครับ....จัดชุด MALOSSI ไปประจำการความมันส์ขึ้นไปอีกระดับ

รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA LX มาอัพเกรดกับชุด POLINI แบบ TOP LINE กันเลยทีเดียวครับ

รูปภาพ
SPECIAL THANKS K Jass ครับ....โดนชุดกล่องไฟแต่ง PM จาก UK ไปหนึ่งครับ...ติดตั้งแบบง่ายๆ....แต่ผลที่ได้มากมายจิงๆครับ

รูปภาพ
SPECIAL THANKS อีกหนึ่งลูกค้าที่ไว้วางใจ....สั่งชุดอัพเกรดเครื่องยนต์ MALOSSI สำหรับ VESPA 125 ไปครับ ( แหม ขายดีจิงๆร้านนี้ )

รูปภาพ
SPECIAL THANKS คุณลุงผู้ใจดีจากสุพรรณครับ....จัดไปหนึ่งชุดกับโช้คอัพ BITUBO ทั้งหน้าหลังกันเลยทีเดียว

รูปภาพ
วันนี้โดนไปอีกชุดครับ กับชุดอัพเกรดยอดฮิต MALOSSI ชุดชามหน้า , ชุดครัช ปิดท้ายด้วยชุดสายพาน จัดส่งลูกค้าเชียงใหม่ครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS ปอนด์ นำรถเข้ามาทำการชุบขาตั้งข้าง และขาตั้งหลักครับ....ความเงางามสวย...ขึ้นไปอีก

รูปภาพ
SPECIAL THANKS เฮียสมชับครับ...ไว้วางใจออกรถ VESPA LX สีขาว ไปจากทางร้าน พร้อมติดตั้งปีกโครมเมี่ยม เพิ่มความหรูระดับตำนานกันอีก ( สวยงามมากๆครับ )

รูปภาพ
SPECIAL THANKS พี่เอกจากสุพรรณครับ...ไว้วางใจออกรถ VESPA LX สีแดงสดใสไปจากทางร้าน ....ยินดีด้วยครับพี่

รูปภาพ
SPECIAL THANKS ผู้กองคนดังจากเมืองชลครับ....จัดชุดท่อ LEOVINCE ,สายพาน MALOSSI ปิดท้ายด้วยชุดช่วงล่างระดับโลก BITUBO สำหรับ GTS คันแรงครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
สินค้าล๊อตใหม่จากประเทศอิตาลี่ครับ....ครบๆแท้ๆจากโรงงาน บินมาโดยตรง ไม่ต้องรอให้เสียเวลา ( กะว่าจะเหมาเครื่องบินเลยนะเนี่ย )

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
อีกหนึ่งความไว้วางใจครับ....ลูกค้าออกรถ VESPA LX สีเหลืองสดใส พร้อมสั่งอัพเกรดช่วงล่างกับชุดโช้คระดับโลก BITUBO , ตระแกรงหลังแบบแท้ๆ จากอิตาลี่

รูปภาพ
รูปภาพ
อีกหนึ่งความไว้ใจครับ....ตัดสินใจออกรถกันแบบง่ายๆ กับ VESPA LX สีดำเข้ม พร้อมสั่งหมวกเวสป้าแท้ๆ จากอิตาลี่กันอีกใบ ไว้ขับขี่ชิวๆอีก
และไม่ลืมติดตั้ง บังลมแบบสูง ชุดกันล้มหน้าแท้ๆ อิตาลี่ ป้องกันทับอีกทีหนึ่ง

รูปภาพ
SPECIAL THANKS จากอีกหนึ่งลูกค้าจากเชียงใหม่ครับ.....จัดส่งเรยบร้อยแล้วนะครับ

รูปภาพ
เล็กๆน้อยๆจากอิตาลี่ครับ.....กับชุด BREMBO กว่า 1,xxx ตัว

รูปภาพ
ออกรถที่อื่นแล้วไม่ประทับใจ สั่งสินค้าแล้วบอกให้รอๆๆๆๆๆ...เลยขอหนีมาใช้บริการที่เรา...ไม่ต้องรอครับ จัดไปเลยกับชุดหมวกกันน็อคแท้ๆจากอิตาลี่...สมใจกันไป

รูปภาพ
SPECIAL THANKS รัตน์ ครับสั่งซื้อ ชุดท่อ SITO แบบ FULL พร้อมชิวสูงไว้ขี่ ชิวๆที่ต่างจังหวัดครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA LX สีครีมสุดงาม มาทำการติดตั้งชุดยางขอบขาว SAVA ทั้งหน้าหลังเลยครับ....สวยยิ่งขึ้นไปอีกเยอะครับเฮีย

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS พี่เบญครับ...ออก GTS สีพิเศษ พร้อมให้ติดตั้ง ท่อ AKR ให้ด้วยครับ.....โหดมากๆ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS พี่เอกครับ....นำ VESPA LX สีดำคันโปรดมาติดตั้ง ท่อ LEOVINCE รุ่น GP PRO สวยระดับเทพกันไปเลยครับพี่

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS เฮียสมชัยครับ...หลังจากออกรถไปได้ไม่นาน ก็ขอหล่อขั้นเทพกับ ท่อ LEOVINCE รุ่น GP PRO กันอีกคนครับ ( อย่าปล่อยให้ของดี ลอยนวล )

รูปภาพ
รูปภาพ
ลูกค้าอีกหนึ่งที่ไว้ใจทางร้านครับ....ออกรถ VESPA LX สีขาวไป...ยินดีด้วยครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกค้าขับรถมาเพื่อออกรถ VESPA LX สีเหลืองสดใส กันเลยครับ...ยินดีด้วยครับ
รูปภาพ
aevespashop

โพสต์โดย aevespashop » พฤหัสฯ. 07 ก.ค. 2011 6:34 am

รูปภาพ
ท่อ PM แบบ FULL SYSTEM จากประเทศ UK ครับ....พร้อมแล้ววันนี้..ยกกันมาทั้งโรงงานเลย

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS K Jass ครับ สั่งชุด CARBON แท้ๆ จากสำนัก PM TUNING.....งานสุดเนียนเลยครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS K Jass ครับ สั่งชุด ชิวแต่งดำ แท้ๆ จากประเทศอิตาลี่แท้.....ที่อื่นไม่มีแต่ เรามีครบๆครับ ไม่ต้องรอให้เสียเวลา

รูปภาพ
จัดสินค้าชุดใหญ่...สำหรับ ดีลเลอร์ดังครับ.....ขายดีจิงๆนะน้อง

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เยี่ยมชมโรงงานผลิต VESPA ที่เวียดนามครับ....สุดยอดมากๆ

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS รุ่นพี่นำ VESPA LX สีแดง มาติดตั้งท่อ SCORPION แบบ FULL SYSTEM....ผลที่ได้คือ เสียงที่เพราะ พลังที่สัมผัสได้ทันทีที่สตาร์ท

รูปภาพ
SPECIAL THANKS ร้านท้ายวังเวสป้า เชียงใหม่ครับ....สั่งซื้อชุดโช้คระดับโลก BITUBO ไปจำนวนมากสำหรับ GTS MODEL

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS พี่ใหญ่ครับ....นำรถ VESPA PX มาติดตั้ง ชุดล้อแม๊ก TUBE LESS จาก ITALY ทั้งหน้าหลัง.....สุดยอดการทรงตัว

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS เอก มาลีลัย ครับ....นำ VESPA RALLY มาติดตั้งชุดไมล์ ดิจิตอลจากประเทศเยอรมันยี....โคตรไฮเทคครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
สุดยอดน้ำมันหล่อลื่น MALOSSI จากประเทศอิตาลี่ครับ.....ล๊อตใหม่ หลังจากล๊อตแรกหมดไปอย่างรวดเร็ว

รูปภาพ
SPECIAL THANKS เฮียเส็งจากอุดรครับ....สั่งซื้อประจำร้านดัง

รูปภาพ
SPECIAL THANKS คุณกุ้งจากโคราชครับ....สั่งซื้อชุดโช้คอัพ BITUBO แบบหน้าหลัง

รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกค้าประจำทางร้านครับ...วันนี้ขอจัดวงล้อ TUBE LESS จากอิตาลี่ สีดำไปทั้งหน้าหลังเลยครับ
รูปภาพ
aevespashop

โพสต์โดย aevespashop » พฤหัสฯ. 07 ก.ค. 2011 6:36 am

รูปภาพ
SPECIAL THANKS น้องเอ๋ครับ....ออกรถ VESPA LX สีขาว พร้อมหล่อ แรงขั้นเทพกับชุดท่อ LEOVINCE รุ่น GP PRO .....สวยตั้งแต่ออกวันแรก

รูปภาพ
รูปภาพ
หมวก,ปฎิทิน MALOSSI แท้ๆ จาก อิตาลี่....แฟนๆ MALOSSI ว่าไงครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS K JASS จากเชียงใหม่ครับ....สั่งซื้อชุดเสื้อ MALOSSI Fอัพเกรด เพื่อติดตั้งกับ GTS 300 SUPER SPORT พร้อมรับหมวก MALOSSIแท้ไปหนึ่งใบด้วยครับ...ผมว่าคันนี้ สุดๆในเมืองไทยแล้วครับ

รูปภาพ
SPECIAL THANKS อ๊อดครับ....สั่งจองรถใหม่รุ่น VESPA S 150IE สีขาว จากทางร้านไปตั้งแต่ช่วง MOTOR SHOW....พร้อมรับของกำนัลเป็นที่เรียบร้อย

รูปภาพ
SPECIAL THANKS น้องตั้มครับ....นำรถ VESPA PX 200 มาติดตั้ง ชุดท่อ PINASCO แบบ FULL SYSTEM โครมเมี่ยม หล่อๆ เลยครับ งานนี้

รูปภาพ
SPECIAL THANKS คู่รักจากต่างจังหวัดครับ....มาขอหล่อด้วยชุดท่อ MALOSSI แบบ FULL SYSTEM ไปหนึ่งใบครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS เฮียสมชัยครับ....นำรถมาทำการอัพเกรดกับชุดระบบขับเคลื่อนแบบ MALOSSI FULL SET

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ท่อ SCOPRION แบบ FULL SYSTEM สำหรับ VESPA LX ล๊อตใหม่ครับ....ไม่ต้องรอให้เสียเวลา

รูปภาพ
กลับมาโดนไป 2 ใบแล้วครับ....หลังจากติดตั้งกับรถตัวเองแล้วพอใจมากๆกับคุณภาพ จึงต้องกลับมาพาเพื่อนมาอุ้มไปอีกครับ

รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA PX มาติดตั้งชุดท่อ MALOSSI แบบ FULL SYSTEM พร้อมชุดอัพเกรดขนาดเครื่องยนต์ด้วยชุด PINASCOด้วยชิวหน้าจากอิตาลี่แท้ๆ ครับ แถมปิดท้ายด้วยชุดช่วงล่างระดับโลกกับชุดโช้คอัพ BITUBO ปีล่าสุด 2011 ทั้งแบบหน้าหลังกันเลยครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS พี่เอกร้านเพรชครับ....ไว้วางใจออกรถ VESPA LX พร้อมอัพเกรดเป็น SUPER LX 190 ด้วยชุดอัพเกรดแบเบต็มๆ จากสำนัก MALOSSI , BITUBO ยกชุด ทุดชิ้นครับ

รูปภาพ
SPECIAL THANKS น้องกุ๊กครับ....จัดชุดหมวกกันน็อคจากอิตาลี่แท้ จานดิสคุณภาพสูงจากสำนัก POLINI ปิดท้ายด้วยชุดปะกับแต่งอิตาลี่ brands ดัง DOMINO ไปอีกด้วยครับ ( สมใจเลย )

รูปภาพ
SPECIAL THANKS คุณธนนท์ครับ...ออกรถ VESPA LX 150IE สีครีม พร้อมติดตั้งชุดโช้คอัพ BITUBO หน้าหลัง...พร้อมเปลี่ยนถ่ายสุดยอดน้ำมันหล่อลื่น MALOSSI....สุดยอดตั้งแต่วันแรกครับ
รูปภาพ
aevespashop

โพสต์โดย aevespashop » พฤหัสฯ. 07 ก.ค. 2011 6:37 am

รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS คุณหมอครับ....ออกรถ VESPA S 150IE สีดำ....พร้อมเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง MALOSSI คุณภาพสูงกันตั้งแต่วันแรกเลย...ด้วยความที่เคยใช้กับ VESPA คันเดิมอยู่แล้ว
รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS อ๊อดครับ....วันนี้ที่รอคอย กับ NEW VESPA S 150IE สีขาว...พร้อมติดตั้งชุดโช้ค BITUBO ปีล่าสุด2011 ทั้งหน้าหลัง สมใจแล้วนะน้องรัก

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
SPECIAL THANKS พี่บอล วอมอัพครับ....กับการเป็นดีลเลอร์กับทางร้าน เพื่อรองรับลูกค้าชาวเชียงไหม่ที่เพิ่มประชาการชาว NEW VESPA อย่างมากมาย

รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกค้าชาว HONG KONG แวะมาช้อปที่ร้านเป็นประจำครับ

รูปภาพ
แป๋ม ยำแซ่ม ครับ....วันนี้โดนชุดท่อ MALOSSI แบบ FULL SYSTEM ไปหนึ่งใบ สำหรับ VESPA SUPER ตัวแรงงงง

รูปภาพ
SPECIAL THANKS ลูกชายพี่ต่อครับ....ซื้อชุดชิวดำสำหรับ GTS 300 SUPER SPORT ( บอกที่อื่นไม่มี มีแต่ที่พี่นี่ล่ะ ครบๆเลย )

รูปภาพ
SPECIAL THANKS อีกหนึงความไว้ใจครับ...ลูกค้าออกรถ VESPA LX 150IE สีน้ำตาลเข้ม พร้อมอัพเกรดชุดช่วงล่างระดับโลกกับชุดโช้คอัพ BITUBO ทั้งหน้าหลังเลยครับ....มีความสุขมากๆกับรถคันใหม่นะครับพี่

รูปภาพ
SPECIAL THANKS อีกหนึ่งดีลเลอร์ทางร้าน...จากประเทศอินเดียครับ....

รูปภาพ
รูปภาพ
วันนี้ติดตั้งไปอีกหนึ่งกับ ท่อ BRAND NEW สำหรับ VESPA LX จากประเทศ UK ครับ....สวยงามจิงๆ

รูปภาพ
เล็กสคิปเปอร์ครับ...วันนี้โดนชุดท่อสูตรแบบ FULL SYSTEM จากสำนัก PINASCO จากประเทศอิตาลี่ครับ....งามเกินคำบรรยาย
รูปภาพ
aevespashop

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ซื้อ - ขาย โดย Sponsor